Injin Fasinja mara daki

Takaitaccen Bayani:

Yana soke dakin inji kuma ya sanya duka lif a cikin rijiyar.Yana ba masu gine-gine ko masu haɓakawa da ƙarin 'yancin ƙira.Yana iya ajiye 25% na jimlar kayan aikin lif, rage 40% na sarari.Yana ƙara kayan ado na ginin, yana adana farashin gini.

Injin lif mara ɗaki yana adana ƙarin sarari.Dakin injin da aka haɗe tare da tashoshi-way yana ba lif da mai ƙirar gini ƙarin yanci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Injin Fasinja mara daki

pro-3
pro-5

Bayanan Fasaha

Samfura

Jirgin Jirgin Ruwa

Aikace-aikace

Residential, Hotel, Office

Lodawa (Kg)

630

800

1000

1350

1600

Gudun (m/s)

1.0/1.75

1.0/1.75/2.0

1.0/1.75/2.0

1.0/1.75/2.0/2.5

1.0/1.75/2.0/2.5

Motoci

Motoci marasa Gear

Tsarin Gudanarwa

Integrated Controller

Ikon Ƙofa

Farashin VVVF

Nisa Buɗe (m)

800*2100

800*2100

900*2100

1100*2100

1100*2100

Babban dakin (m)

4.0-4.5

Zurfin Ramin (m)

1.5

1.5-1.7

1.5-1.8

1.8-2.0

1.8-2.0

Jimlar Tsayi(m)

<150m

Tsaya

<56

Wutar lantarki

Saukewa: DC110V

Ƙarfi

380V, 220V,50HZ/60HZ

Ayyukan Elevator

Daidaitaccen aiki Ayyukan tafiya
Farashin VVVF Ana iya daidaita saurin jujjuyawar mota daidai don samun lanƙwan saurin saurin gudu a farkon ɗagawa, tafiya da tsayawa da samun jin daɗin sauti.
VVVF Door afareta Ana iya daidaita saurin jujjuyawar mota daidai don samun ƙarin na'urar kofa mai taushi da hankali farawa/tsayawa.
Gudu mai zaman kansa Tashin ba zai iya amsa kiran waje ba, amma kawai amsa umarnin da ke cikin motar ta hanyar canjin aiki.
Wuce ta atomatik ba tare da tsayawa ba Lokacin da motar ta cika maƙil da fasinjoji ko lodin yana kusa da ƙimar da aka saita, motar za ta wuce saukowar kira ta atomatik don kiyaye iyakar ingancin tafiya.
Daidaita lokacin buɗe kofa ta atomatik Za'a iya daidaita lokacin buɗe kofa ta atomatik gwargwadon bambancin kiran saukowa ko kiran mota.
Sake buɗewa tare da kiran zauren A cikin tsarin rufe kofa, danna sake buɗewa tare da maɓallin kiran zauren zai iya sake kunna ƙofar.
Bayyana kofa rufe Lokacin da ɗaga ya tsaya ya buɗe ƙofar, danna maɓallin rufe ƙofar, ƙofar za a rufe nan da nan.
Mota ta tsaya ta bude kofa Tashin yana raguwa da matakan, ƙofar yana buɗewa ne kawai bayan tashin ya zo cikakke.
Gong isowar mota Zuwan gong a saman motar yana sanar da fasinjojin sun iso.
Soke rajistar umarni Idan ka danna maɓallin umarnin bene da ba daidai ba a cikin motar, sau biyu ci gaba da danna maballin ɗaya zai iya soke umarnin da aka yi rajista.
Daidaitaccen aiki Ayyukan aminci
Kariyar Photocell A lokacin buɗe kofa da rufewa, ana amfani da hasken infrared wanda ke rufe tsayin kofa don bincika na'urar kariya ta kofa na fasinjoji da abubuwa.
Tsayawa tasha Idan dagawa ba zai iya buɗe kofa a cikin bene na gaba ba saboda wasu dalilai, dagawar zai rufe ƙofar kuma yayi tafiya zuwa bene na gaba.
Tasha riƙewa da yawa Lokacin da motar ta yi nauyi, buzzer ya yi ringi kuma ya dakatar da dagawa a cikin bene ɗaya.
Kariyar lokacin rumfa Tashin ya daina aiki saboda igiyar waya mai zamewa.
Fara sarrafa kariya Idan ɗaga bai bar yankin ƙofar ba a cikin lokacin da aka keɓe bayan an fara shi, zai dakatar da aikin.
Ayyukan dubawa Lokacin da dagawa ya shiga aikin dubawa, motar tana tafiya a cikin inching a guje.
Laifin gano kansa Mai sarrafawa na iya rikodin sabbin matsaloli 62 don cire matsalar da sauri da dawo da aikin ɗagawa.
Sama/sasa over-gudu da iyaka na ƙarshe Na'urar na iya hanawa yadda ya kamata daga hawan dagawa zuwa sama ko buga ƙasa lokacin da ba ta da iko.Yana haifar da ƙarin kariya mai aminci da ingantaccen tafiya ta ɗaga.
Na'urar kariya mai saurin gudu Lokacin da ɗagawa ya faɗi sau 1.2 sama da ma'aunin saurin da aka ƙididdige shi, wannan na'urar za ta katse manyan hanyoyin sarrafawa ta atomatik, ta dakatar da motsi don tsayawa daga sama da sauri.Idan dagawa ya ci gaba da sauka da sauri fiye da kima, kuma saurin ya ninka sau 1.4 fiye da kima.Safety tongs suna aiki don tilasta tsayawar ɗagawa don tabbatar da tsaro.
Na'urar kariya fiye da sauri Lokacin da saurin ɗagawa ya ninka sau 1.2 fiye da ƙimar da aka ƙididdige shi, na'urar za ta ragu ta atomatik ko birki ta daga.
Daidaitaccen aiki Man-inji ke dubawa
Maɓallin taɓawa don kiran mota da kiran zauren Ana amfani da maɓallin ƙaramar taɓawa na novel don maɓallin umarni na kwamiti a cikin mota da maɓallin kira na saukowa.
Alamar bene da shugabanci a cikin mota Motar tana nuna wurin bene na ɗagawa da alkiblar tafiya na yanzu.
Alamar bene da shugabanci a zauren Saukowa yana nuna wurin ɗaga bene da alkiblar tafiya na yanzu.
Daidaitaccen aiki Aikin gaggawa
Hasken mota na gaggawa Ana kunna hasken motar gaggawa ta atomatik da zarar rashin wutar lantarki.
Inching yana gudana Lokacin da dagawa ya shiga cikin aikin lantarki na gaggawa, motar tana tafiya a cikin ƙananan gudu inching a guje.
Biyar hanyar intercom Sadarwa a tsakiyar mota, saman mota, ɗakin injin ɗagawa, rijiya mai kyau da ɗakin aikin ceto ta hanyar walkie-talkie.
Bell A cikin yanayin gaggawa, idan ana ci gaba da danna maɓallin kararrawa da ke sama da sashin aikin mota, ƙararrawar lantarki tana ƙara saman motar.
Komawar gaggawa ta wuta Idan ka fara canza maɓalli a babban allon saukowa ko duba allo, duk kiran za a soke.Dagawa kai tsaye kuma nan da nan yana tuƙi zuwa saukar da ceto da aka keɓe kuma yana buɗe ƙofar ta atomatik.
Daidaitaccen aiki Bayanin aiki
Matsayi lokacin rashin ƙarfi A cikin gazawar wutar lantarki ta al'ada, baturi mai caji yana samar da wutar ɗagawa.Tafiyar tana tafiya zuwa saukowa mafi kusa.
Anti-cuta A cikin nauyin ɗaga haske, lokacin da ƙarin umarni guda uku suka bayyana, don guje wa yin parking ɗin da ba dole ba, duk kiran da aka yi rajista a cikin motar za a soke.
Bude kofar a gaba Lokacin da dagawa ya rage kuma ya shiga cikin buɗe kofa, yana buɗe ƙofar ta atomatik don haɓaka ingancin tafiya.
parking kai tsaye Ya yi daidai da ƙa'idar nesa ba tare da rarrafe ba a cikin matakin.Yana haɓaka ingancin tafiya sosai.
Ayyukan sarrafa rukuni Lokacin da ƙungiyoyin ɗagawa uku ko fiye iri ɗaya ake sarrafa su a cikin amfani, ƙungiyar ɗagawa zata iya zaɓar mafi dacewa amsa ta atomatik.Yana guje wa maimaita abin hawa parking, yana rage lokacin jira na fasinjoji kuma yana ƙara haɓakar tafiya.
Duplex iko Saituna biyu na ɗagawa iri ɗaya na iya amsa siginar kira gaba ɗaya ta hanyar aika kwamfutar.Ta wannan hanyar, yana rage lokacin jira na fasinjoji zuwa mafi girma kuma yana haɓaka ingancin tafiya shima.
Babban sabis na kan aiki A cikin lokacin da aka saita akan aiki, jigilar kaya zuwa sama daga saukowa gida yana da matuƙar aiki, ana ci gaba da aikawa da ɗagawa zuwa saukowar gida don gamsar da sabis na kololuwar kan aiki.
Sabis na kololuwar aiki A cikin lokacin da aka saita saiti, ana ci gaba da aika ɗagawa zuwa saman bene domin a gamsar da kololuwar sabis.
Ƙofa buɗe lokacin buɗewa Danna maɓalli na musamman a cikin motar, ƙofar ɗagawa tana buɗewa na ɗan lokaci.
Mai shelar murya Lokacin da dagawa yakan zo, mai shelar murya yana sanar da fasinjoji game da bayanan da suka dace
Akwatin aikin mataimakin mota Ana amfani da shi a cikin manyan abubuwan ɗaukar nauyi ko ɗagawa tare da cunkoson fasinjoji ta yadda yawancin fasinjoji za su iya amfani da motar.
Akwatin aiki ga nakasassu Ya dace da fasinjojin kujera kujera da waɗanda ke da matsalolin hangen nesa.
Sabis na kira mai hankali Ana iya kulle ko haɗa umarnin mota ko kiran kira ta hanyar shigar da hankali na musamman.
Ayyukan sarrafa katin IC Duk (bangare) saukowa na iya shigar da umarnin mota kawai ta Katin IC bayan izini.
Mai duba nesa Ana iya cika na'urar lura da nesa mai nisa ta hanyar zamani da tarho.Ya dace masana'antu da sassan sabis su san yanayin balaguro na kowane ɗagawa da sauri da ɗaukar matakan da suka dace.
Ikon nesa Tashin zai iya samun tafiya mai zaman kanta bisa ga takamaiman buƙatu ta hanyar allon saka idanu na aiki (na zaɓi).
Aikin kamara a cikin mota Ana shigar da kyamara a cikin motar don lura da yanayin motar.

  • Na baya:
  • Na gaba: